Ampli Đàn Guitar Bass Ibanez IBZ10BV2 (10W) - Amply Ghita Combo Loa Amplifier IBZ
Mã sản phẩm: IBZ10BV2
Giá: 2.199.000 VNĐ
- Công suất: 10W
- Trở Kháng: 4 Ohms
- Bảng điều khiển: Bass, Middle, Treble, Volume
- Bass Input: Aux Input, Headphones Out
- Cabinet: Closed back
- Loa Ngoài: 1x 6,5"
- EQ: Bass, Middle, Treble
- Kích Thước: 30 x 25.5 x 17.4cm
- Trọng Lượng: 3.4kg
  [ Xem hướng dẫn thanh toán ]
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng dành cho người mới bắt đầu tập chơi
- Amplifier Ibanez IBZ10BV2 có thùng dạng kín và loa Power Jam 6,5" cho âm thanh bass trung thực.